หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านข้าวอบ Hing Kee ที่ Temple Street สถานี Yao ma Tei  (อ่าน 9068 ครั้ง)
hongkongtravel
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2010, 11:54:27 AM »

ร้าน hingkee ที่อยู่ แถว temple street มื้อเย็นหลังจากเหน็ดเหนื่อยกับการเที่ยวและการ Shopping มาทั้งวันเรามาเติมความอร่อยกันที่นี่ครับ...ร้าน Hing Kee ที่ Temple St. เดินทางด้วย MTR สถานี Yau Ma Tei ออกทาง Exit C ครับ เดินตามถนนMan Ming L ผ่านแยกที่ตัดกับ Arther St ไปที่ Temple St. เลี้ยวซ้ายเข้า ถนน temple street เดินไปประมาณ 50 เมตร ร้านอยูทางขวามือ เปิดไปสว่างครับ ร้านมีสามห้องอยู่แยกกันนะครับ

มาฮ่องกง กีทีก็ต้องแวะทานร้านนี้ทุกครั้งเลยครับ อยุ่ที่สนานี Yao ma tei

เมนูเด็ดคล้ายหอดทอดแต่อร่อยมาก

ข้าวอบหม้อดิน ราดน้ำซอส เยอะๆ อร่อยสุดๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2010, 12:58:05 PM โดย hongkongtravel » บันทึกการเข้า
assute556
Newbie
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2016, 07:50:41 PM »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ

โปรเน็ต แรงเร็ว สะดวก สุดคุ้ม แค่คุณใช้ โปรเน็ต
หน้า: [1]
  พิมพ์